WTai.Tk
HOMEUPLOADFORUM
22/05/201816:59:05
Chào: khách!
Đăng nhập
Đăng ký
HOME > Thành viên > Tâm sự
Tìm kiếm | Lượt xem: 268
↓↓ Tạm biệt Wtai!
* Pooh (Hot Girl) [Off]
Exp: 3 | 3/0
Xu: 5
blossom 好きですか?
Cách đây 4 tuần #1
Chào mọi người, mình là Pooh - thành viên của wtai cũ. Mình là người thích hoài niệm nên thi thoảng lại ghé vào eup.wapka.mobi đọc lại mấy topic cũ cũng vui lắm
Nay mình thấy thông báo đóng cửa wtai nên cũng viết vài dòng để chia tay anh em, vì đối với mình wtai cũng là một phần của tuổi thơ
Tháng 8/2013 (thời gian trôi nhanh nhỉ, mới đó đã gần 5 năm), một thằng nhóc mới vào lớp 10 chẳng có gì trong tay ngoài sức ngông của tuổi trẻ lang thang khắp các diễn đàn trên mạng đề tìm cách học mod game Avatar
Bằng cơ duyên nào đó, nó chọn điểm dừng chân là một diễn đàn có giao diện gọn nhẹ dễ sử dụng, các thành viên thân thiện vui vẻ, cùng với đó là một Admin rất tài năng
Vâng, diễn đàn đó chính là wtai.tk và thằng nhóc đó là mình
Wtai đã trở thành bệ phóng để mình có một tinh thần vui vẻ và học hỏi được những kiến thức cơ bản của J2ME. Mình rất biết ơn Toandaik, Yeugame, Lezink đã giúp đỡ mình những ngày còn mù mờ ngu ngơ
Và từ đó mình phát triển các bản Avatar, Ninja School mod thu hút được lượng lớn người chơi. Mình còn được học hỏi từ những người rất giỏi như NhokTapYeu, Socola, BikenVN, Emga9xkc... đối với mình đó là những ngày tháng rất vui và đáng nhớ
Nhưng cuộc vui nào cũng có lúc tàn. Đúng như lời Admin thì không ai sống mãi trong quá khứ, cuộc sống là phải luôn đương đầu với những thách thức mới để không ngừng vươn lên. Và mình ủng hộ quyết định của Admin
Chúc mọi người sẽ tìm được hướng đi cho mình và trở nên thành công trong cuộc sống! Chúc Admin NhokTapYeu hạnh phúc với gia đình mới!
[3] HieuNguyen, RoSino18k, wait,
* wait (Spam) [Off]
Exp: 10 | 2/6
Xu: 95328100
@Yêu Em Rất Nhiều
Cách đây 4 tuần #2
Tạm biệt!
* SystemError (VIP) [Off]
Exp: 195 | 129/66
Xu: 59704840
Http://MyCoder.Cf
Cách đây 4 tuần #3
anh pooh, em hâm mộ anh lâu rồi mà bh ms gặp đc a lại còn trong hoàn cảnh này
* Pooh (Hot Girl) [Off]
Exp: 3 | 3/0
Xu: 5
blossom 好きですか?
Cách đây 4 tuần #4
Gửi từ: SystemError

anh pooh, em hâm mộ anh lâu rồi mà bh ms gặp đc a lại còn trong hoàn cảnh này

bạn rất có tư chất nhưng mình khuyên là mới lớp 11 thì nên đi ngủ sớm trước 10h tối để chiều cao được phát triển tối đa nhé
Cách đây 4 tuần #5
Gửi từ: Pooh

bạn rất có tư chất nhưng mình khuyên là mới lớp 11 thì nên đi ngủ sớm trước 10h tối để chiều cao được phát triển tối đa nhé

sao a biết em hay thức khuya thế mà còn lớp 11 nữa chứ
* NDTpro (VIP) [Off]
Exp: 46 | 35/4
Xu: 98351694
Nguyễn Dâm Toàn
Cách đây 4 tuần #6

2 từ thôi em. THÁNH SOI
* Nguyenpro (Hot Boy) [Off]
Exp: 33 | 10/10
Xu: 98184385
Làm Những Gì Mk Thíck
Cách đây 4 tuần #7

rất dễ thôi mk cũng pit pn lớp 11 rồi thứ nhất trong app thời khóa bỉu pn có để lớp 11, thứ 2 pn ns (muỗi đốt) tức là pn thức khuya
Cách đây 4 tuần #8
Gửi từ: Nguyenpro

rất dễ thôi mk cũng pit pn lớp 11 rồi thứ nhất trong app thời khóa bỉu pn có để lớp 11, thứ 2 pn ns (muỗi đốt) tức là pn thức khuya

adu thông minh vãi
* AnhSon (VIP) [Off]
Exp: 28 | 27/11
Xu: 3450738
Cách đây 3 tuần #9
tạm biệt
Bài viết cùng chuyên mục
Tạm biệt Wtai! [9]
Anh em ở đây có ai như em không? :3 [13]
Minh Tuan da ra di [3]
Cách điều trị hôi nách đơn giản [24]
Học và gấu và lập trình? [25]